Diễn Đàn Các chủ đề khác Tán Gẫu & Thư Giãn

Chém gió ngoài chủ đề, ca nhạc, phim ảnh, game, hẹn hò ...

Các điều hành viên: Filippo, kyoko21182

Bói tử vi ngày 6/11/2017 cung song tử

Gửi bàigửi bởi keolac321 » 09 Tháng 3 2017, 14:20

Song tử hay Cung Song Tử có tên gọi khác là Song Sinh hay Sống Nằm trong 12 cung hoàng đạo. Linh hoạt là đặc điểm nổi bật nhất. Người được sinh vào cung này thích giao tiếp và dành thời gian cho gia đình và bạn bè. do đó hãy xem tu vi tuan cho song tử ra sao nhé.

Vận mệnh của Song Tử Ngày 6/11/2016 bạn hãy dùng chiêu “lấy độc trị độc” để đối phương bất ngờ trở tay không kịp.

Nếu chỉ dựa vào sức lực cá nhân thì bạn khó lòng thắng nổi, nhưng nếu có một chút tiểu xảo và sự hỗ trợ của đứa bạn thì bạn có thể xoay chuyển tình thế bất ngờ.

Theo xem boi 12 cung hoang dao thì tình yêu của Song Tử Một ngày không được thoải mái, nhưng nó lại giúp Song Tử nghiêm túc hơn trong chuyện tình cảm.

Song Tử muốn thêm gia vị cho tình cảm của mình nhưng vẫn đề cao sự tự do. Và Song Tử cảm thấy khó khăn để giải quyết mạch lạc hai điều này.

Sự nghiệp, công việc của Song Tử Hãy lắng nghe đồng nghiệp của bạn, Song Tử có thể đang làm cả công việc của họ đấy!

Sức khỏe của Song Tử Năng lượng của bạn đang tuột dốc, thư giãn đi Song Tử ơi!

Tâm trạng của Song Tử Song Tử đang có xu hướng tự cô lập mình.

Tỷ lệ đàm phán thành công của Song Tử: 77%

Con số may mắn của Song Tử: 8, 22

Màu may mắn của Song Tử : Màu vàng

Cung hợp với Song Tử : Cung Bảo bình
Bạn muốn xem boi tu vi cho các cung hoàng đạo khác bạn hãy vào website của chúng tôi nhé.
keolac321
Mới gia nhập

Hiện có: 65.00
Đã Cảm Ơn: 0 lần

Quay về Tán Gẫu & Thư Giãn

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Bing [Bot]1 khách